ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1612|ตอบกลับ: 10

อยากสอบถามประสบการณ์เกี่ยวกับ "การนวดเฉพาะจุด"

[คัดลอกลิงก์]

คืออยากสอบถามเพื่อนๆผู้หญิงในนี้นะค่ะ ว่าใครเคยมีประสบการณ์นวดเฉพาะจุดมาบ้าง
ว่าดีไหม สำหรับผู้หญิงอย่างเรา แล้วจะทำอะไรแบบไหนบ้าง

พอดีมีคน offer มา และบอกว่าน่าจะตอบโจทย์ของเราได้มากกว่า

มายด์เองก็เคยสนใจนะ แต่ยังกลัวๆอยู่ อยากหาข้อมูลมากกว่านี้ก่อน  
หนุ่มๆก็แชร์ได้นะ แต่ไม่เอาแบบมาขายของ เสนอให้ไปใช้บริการ อย่างนั้นไม่เอานะค่ะ

ขอบคุณทุกความเห็น

โพสต์ 2014-1-20 11:21:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมคือการนวดน้ำมันครับ นวดทั่วๆตัวสำหรับผุ้หญิงที่มีความต้องการ มันจะนวดให้เกิดอารมณ์เสียวซ่านนน อาจจะทำให้เสร็จไปสัก 1 รอบ แล้วอาจจะมีอะไรกับคนนวดตามสูตรครับหรือไม่มีก้ได้ แต่หลักๆแล้วการนวดให้สบายตัวจะทำให้ลูกค้ากลับมาใช้บริการอีกครับ ไม่ใช้เพราะการมี.......ครับ
โพสต์ 2014-1-20 15:20:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
การนวดของผมไม่ใช้น้ำมันน่ะ คือการใช้นิ้ว มือและลิ้นกับตัวผุ้ถุกนวดกระตุ้นให้มีความรุ้สึก เบาๆ ก่อน แล้วค่อยใช้นิ้วคลึงที่น้องสาวของผุ้ถุกนวดให้สบายตัวพร้อมๆ กับใช้ปากดูดนมไปด้วย ถ้าต้องการให้ทำออรัลให้ จะใช้ลิ้นกับน้องสาว ญ จนเสร้จ ส่วนเรืีอง sex จะมีหรือไม่ แล้วแต่ ญ คับว่าจะต่อหรือเปล่า ส่วนใหญ่จะให้ทำออรัล ให้จนเสร้จเท่านั้นคับ
โพสต์ 2014-1-24 22:15:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของผมไม่เน้นการมีอะไรกันครับ เน้นความสะบายตัวของ ผู้รับบริการครับ เรื่องเฉพาะจุด แล้วแต่ ลูกค้าต้องการครับ ไม่งั้นไม่แตะครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-27 13:45:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะค่ะ
โพสต์ 2014-1-31 23:22:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจเหมือนกันค่ะ เรื่องนวดเฉพาะจุด
โพสต์ 2014-2-1 00:56:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นวดตามจุดสำคัญๆ และเน้นตรงเนินสามเหลี่ยม คลึงๆให้สบายตัว โดยใช้มือ นิ้ว ปาก ลิ้น เพื่อกระตุ้นให้เกิดความเสียวซ่านและกล้ามเนื้อจะคลายตัว และลงลิ้นให้จนเสร็จ ส่วนจะต่อหรือไม่ก็แล้วแต่ คุณสุภาพสตรี ครับ
โพสต์ 2014-2-1 12:07:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยแต่ไปนวดน้ำมันให้สุภาพสตรีโดยที่มีแฟนเค้าอยู่ด้วยครับ
นวดปกติเพื่อผ่อนคลาย อาจจะมีเน้น ๆ ไปตรงพื้นที่พิเศษบ้าง เพื่อกระตุ้นความรู้สึก แต่ก็ไม่ได้ล่วงล้ำ

ถ้านวดเฉพาะจุดจริง ๆ คงจะมีการใช้นิ้วสอดใส่ด้วยมั้งครับ
โพสต์ 2014-2-1 13:45:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อืมมม...ไม่เคยนวดเฉพาะจุดให้ใครครับ
แต่นวดแบบจับเส้นให้เลย ตั้งแต่ขมับ ยาวถึงปลายเท้า...
หนักเบาสั่งได้
โพสต์ 2014-2-4 06:37:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
การนวดจะไม่เน้นตรงจุดสำคัญครับแต่จะเน้นตรงใกล้บริเวนจุดสำคัญแทนเพิ่อให้ฝ่ายหญิงรู้สึกตื่นเต้นและคิดในใจเสมอว่าเกือบโดนตรงนั้นตรงนี้แล้วให้ลุ้นในใจทำแบยนี้อารมพุ่งผล่านกว่าครับ
โพสต์ 2014-2-9 07:23:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมรอดูข้อมูลด้วยคนนะครับ
ศึกษาไว้น่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-19 01:58 , Processed in 0.044661 second(s), 17 queries .